08/09/2024
TUINUANE GROUP PROJECT
TUTAKUSAIDIA KUJIKWAMUA NA KUONGEZA KIPATO
KWA MUDA WAKO WA ZIADA UKIWA KAZINI
AU UKIWA MAMA WA NYUMBANI
AU MFANYA BIASHARA MKUBWA NA MDOGO
MUHITIMU WA CHUO
MWANA CHUO KWA MUDA WAKO WA ZIADA BAADA YA MASOMO
KAKA ,DADA,BABA,MAMA,N.K
UKIENDA KUA SERIOUSLY UNAWEZA KUTENGENEZA ELFU 50000 MPAKA LAKI 100000KWA SIKU LAKINI MPAKA MILLION MOJA KWA MWEZI NJE NA FAIDA ZAKO ZA MAUZO PIA UTAPATA KUSAFIRI DUNIA NA MAPUMZIKO KILA MWEZI BAADA YA KAZI UKIWA UMELIPIWA KILA KITU
KWA MAELEKEZO ZAIDI PIGA SIMU NAMBA 0679997034