23/07/2026
Hello Naitwa Patrica Amos Nilipokuwa mdogo sana, mama yangu alifariki kwa sababu ya HIV/UKIMWI.
Nilikuwa mdogo mno kuelewa kifo.
Mdogo mno kuelewa unyanyapaa.
Watu walinitenga, watu walianza kuniangalia tofauti…
Shuleni kila mtu alijua kwamba ninaishi na HIV, kwa sababu ya hali niliyokuwa nayo (vipele mwilini kote).
Sikujua hata UKIMWI ni nini, lakini nilihisi uzito wake,kutengwa, kuepukwa, kunong’onezwa. Baadhi ya watoto walikaa mbali nami, watu wazima walizungumza kwa sauti za chini. Nilikua nimezungukwa na hofu ambayo hata haikuwa yangu.
Sikuelewa kwa nini watu waliniepuka. Nilikuwa mtoto tu.
Nakushukuru sana na ubarikiwe DR UPILIPILI pamoja na DR BRIAN hakika ni ngumu kuamini ila mimi acha niliseme na wenzangu waamini bila wewe daktari sijui ingekuaje maana haikua rahis nimetumia dawa za (LENACAPAV) vidonge na sindano kwa mwezi mmoja.nimepona
Saiv nina afya njema
Hadithi yangu haikuishia k**a watu walivyo nitabiri
Kwa yeyote aliyewahi kunyanyapaliwa, kukataliwa, umekataa tamaa au kuumizwa na maneno ya watu nataka ujue jambo moja Ukimwi unatiba wasiliana na DR UPILIPILI 0757234139
DR BRIAN +1310555 7890 USA 🇺🇸